Themes - Hello Elementor - en to tl_PH translation catalogue (39 entries)

note: translators: %s: Link that opens Elementor's "Site Identity" panel.
en: Go to <a href="%s">Site Identity</a> to manage your site's title
tl_PH: Pumunta sa <a href="%s">Site Identity</a> upang pamahalaan ang iyong title ng site

en: Skip to content
tl_PH: Lumaktaw sa nilalaman

en: Create Header
tl_PH: Gumawa ng Header

en: Toggle Color
tl_PH: I-toggle ang Kulay

en: None
tl_PH: Wala

en: Horizontal
tl_PH: Pahalang

en: Create Footer
tl_PH: Gumawa ng Footer

en: All rights reserved
tl_PH: Lahat ng karapatan ay nakalaan

en: Color
tl_PH: Kulay

en: Go to <a href="%s" target="_blank">Menus screen</a> to create one.
tl_PH: Pumunta sa <a href="%s" target="_blank">Menus screen</a> upang lumikha ng isa.

en: There are no menus in your site.
tl_PH: Walang mga menu sa iyong site.

en: — Select a Menu —
tl_PH: — Pumili ng Menu —

en: Typography
tl_PH: Palalimbagan

en: Text Color
tl_PH: Kulay ng Text

note: translators: %s: Link that opens Elementor's "Site Identity" panel.
en: Go to <a href="%s">Site Identity</a> to manage your site's logo
tl_PH: Pumunta sa <a href="%s">Site Identity</a> para pamahalaan ang iyong logo ng site

note: translators: %s: Link that opens Elementor's "Site Identity" panel.
en: Go to <a href="%s">Site Identity</a> to manage your site's tagline
tl_PH: Pumunta sa <a href="%s">Site Identity</a> para pamahalaan and iyong tagline ng site

en: Logo Width
tl_PH: Lapag ng Logo

en: Title
tl_PH: Pamagat

en: Type
tl_PH: Uri

en: Content Width
tl_PH: Lapad ng Nilalaman

en: Full Width
tl_PH: Buong Lapad

en: Boxed
tl_PH: Nakakahon

en: Width
tl_PH: Lapad

en: Centered
tl_PH: Nakasentro

en: Inverted
tl_PH: Baliktad

en: Copyright
tl_PH: Karapatang-ari

en: Hide
tl_PH: Itago

en: Show
tl_PH: Ipakita

en: Site Logo
tl_PH: Logo ng Site

en: Thanks for installing the Hello Theme!
tl_PH: Salamat sa pag-install ng Hello Theme!

en: Install Elementor
tl_PH: I-install ang Elementor

en: Activate Elementor
tl_PH: Aktibahin ang Elementor

[ctx: comments title]
en: One Response
tl_PH: Isang Tugon

en: It seems we can't find what you're looking for.
tl_PH: Mukhang hindi namin mahanap ang hinahanap mo.

en: Search results for:
tl_PH: Resulta ng paghahanap sa:

en: Tagged
tl_PH: Minarkahan

en: It looks like nothing was found at this location.
tl_PH: Mukhang walang nakita sa lokasyong ito.

en: The page can&rsquo;t be found.
tl_PH: Ang pahinang ito ay hindi mahanap.

note: Author of the theme
en: Elementor Team
tl_PH: Pangkat ng Elementor
